Đăng Nhập

Vui lòng khai báo chính xác tên truy cập và mật khẩu!

Quên mật khẩu?

Đăng Ký

Bạn phải điền đầy đủ thông tin đăng ký!

[Khỏe 365 - Bệnh viêm lộ tuyến cổ tử cung ở phụ nữ là gì?

tuyet_le

Thu Mar 23, 2017 4:44 pm

Các bạn đang đọc bài viết [Khỏe 365 - Bệnh viêm lộ tuyến cổ tử cung ở phụ nữ là gì? được diễn đàn sức khỏe 365 ngày chia sẻ

Bệnh viêm lộ tuyến ngày càng phổ biến ở chị em phụ nữ. Vậy bệnh viêm lộ tuyến cổ tử cung là gì và viêm lộ tuyến cổ tử cung có nguy hiểm không ? Xoay quanh bệnh này, các bác sĩ phòng khám phụ khoa Thiên Tâm đã nhận được nhiều thắc mắc trong thời gian vừa qua. Sau đây các bác sĩ sẽ đưa ra một số những thắc mắc được hỏi nhiều nhất trong thời gian vừa qua như sau:

Bạn Hoài Thu - Hải Phòng có hỏi: Nguyên nhân dẫn đến bệnh viêm cổ tử cung lộ tuyến là gì thưa bác sĩ. Em đã vệ sinh rất sạch sẽ và mới sinh em bé 1 lần mà lần đi khám phụ khoa theo định kỳ vừa rồi em phát hiện mình bị bệnh viêm lộ tuyến. Em rất hoang mang và không biết điều trị bằng cách nào? Mong các bác sĩ cho em lời khuyên. Em cảm ơn bác sĩ.

[Khỏe 365 - Bệnh viêm lộ tuyến cổ tử cung ở phụ nữ là gì? Viem-lo-tuyen-co-tu-cung-1762

Phan Linh ở số điện thoại 0976 550 ... có hỏi: Thưa bác sĩ, bác sĩ có thể cho em biết khi bị viêm lộ tuyến cổ tử cung thì có những biểu hiện gì? Và viêm lộ tuyến chữa trị bằng cách nào?

Thanh Hoa - Hà Đông - Hà Nội có hỏi: Viêm lộ tuyến cổ tử cung có nguy hiểm gì không thưa bác sĩ. Em bị viêm lộ tuyến diện rộng và đã điều trị nhiều lần nhưng vẫn chưa khỏi. Mong nhận được tư vấn từ các bác sĩ.

Bệnh viêm cổ tử cung lộ tuyến là bệnh lành tính, nhưng nếu bệnh không được kịp thời chữa trị sẽ mang lại những hậu quả nặng nề cho sức khỏe của chị em phụ nữ nói chung và ảnh hưởng đến sức khỏe sinh sản nói riêng.